Mohammad Asghar (Oscar) AS | 13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Y Pwyllgor Plant, Pobl Ifanc ac Addysg | 09.15 - 11.45 - Y Pwyllgor Plant, Pobl Ifanc ac Addysg - Y Bumed Senedd |
Mick Antoniw AS | 09.30 - 13.00 - Pwyllgor Diwylliant, y Gymraeg a Chyfathrebu - Y Bumed Senedd13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Gareth Bennett AS | 13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Hannah Blythyn AS | 13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Dawn Bowden AS | 09.15 - 11.45 - Y Pwyllgor Plant, Pobl Ifanc ac Addysg - Y Bumed Senedd13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Michelle Brown AS | 13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Jayne Bryant AS | 13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Angela Burns AS | 12.00 - 13.30 - DIGWYDDIAD: Derbyniad Diwrnod COPD y Byd13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Pwyllgor Diwylliant, y Gymraeg a Chyfathrebu | 09.30 - 13.00 - Pwyllgor Diwylliant, y Gymraeg a Chyfathrebu - Y Bumed Senedd |
Hefin David AS | 09.15 - 11.45 - Y Pwyllgor Plant, Pobl Ifanc ac Addysg - Y Bumed Senedd13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Alun Davies AS | 13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Paul Davies AS | 13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Andrew RT Davies AS | 09.00 - 12.00 - Y Pwyllgor Newid Hinsawdd, Amgylchedd a Materion Gwledig - Y Bumed Senedd13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Suzy Davies AS | 09.15 - 11.45 - Y Pwyllgor Plant, Pobl Ifanc ac Addysg - Y Bumed Senedd13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Mark Drakeford AS | 13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Dafydd Elis-Thomas AS | 12.00 - 15.00 - DIGWYDDIAD: Amgueddfeydd yn y Senedd13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Rebecca Evans AS | 13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Janet Finch-Saunders AS | 09.15 - 11.45 - Y Pwyllgor Plant, Pobl Ifanc ac Addysg - Y Bumed Senedd13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Russell George AS | 13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Vaughan Gething AS | 13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
John Griffiths AS | 09.30 - 13.00 - Pwyllgor Diwylliant, y Gymraeg a Chyfathrebu - Y Bumed Senedd13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Lesley Griffiths AS | 09.00 - 12.00 - Y Pwyllgor Newid Hinsawdd, Amgylchedd a Materion Gwledig - Y Bumed Senedd13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Llyr Gruffydd AS | 09.00 - 12.00 - Y Pwyllgor Newid Hinsawdd, Amgylchedd a Materion Gwledig - Y Bumed Senedd13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Siân Gwenllian AS | 09.15 - 11.45 - Y Pwyllgor Plant, Pobl Ifanc ac Addysg - Y Bumed Senedd13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Y Pwyllgor Newid Hinsawdd, Amgylchedd a Materion Gwledig | 09.00 - 12.00 - Y Pwyllgor Newid Hinsawdd, Amgylchedd a Materion Gwledig - Y Bumed Senedd |
Neil Hamilton AS | 09.00 - 12.00 - Y Pwyllgor Newid Hinsawdd, Amgylchedd a Materion Gwledig - Y Bumed Senedd13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Mike Hedges AS | 09.00 - 12.00 - Y Pwyllgor Newid Hinsawdd, Amgylchedd a Materion Gwledig - Y Bumed Senedd13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Vikki Howells AS | 13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Jane Hutt AS | 13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Rhun ap Iorwerth AS | 13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Huw Irranca-Davies AS | 13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Mark Isherwood AS | 13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Julie James AS | 13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Delyth Jewell AS | 09.30 - 13.00 - Pwyllgor Diwylliant, y Gymraeg a Chyfathrebu - Y Bumed Senedd13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Ann Jones AS | 13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Caroline Jones AS | 13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Carwyn Jones AS | 09.30 - 13.00 - Pwyllgor Diwylliant, y Gymraeg a Chyfathrebu - Y Bumed Senedd13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Y Gw. Anrh. Elin Jones AS | 13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Mandy Jones AS | 13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Helen Mary Jones AS | 13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Dai Lloyd AS | 09.15 - 11.45 - Y Pwyllgor Plant, Pobl Ifanc ac Addysg - Y Bumed Senedd13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Neil McEvoy AS | 13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
David Melding AS | 09.30 - 13.00 - Pwyllgor Diwylliant, y Gymraeg a Chyfathrebu - Y Bumed Senedd13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Jeremy Miles AS | 13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Darren Millar AS | 13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Eluned Morgan AS | 13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd14.30 - 17.00 - DIGWYDDIAD: Hyrwyddwyr Newid Hinsawdd MockCOP |
Julie Morgan AS | 13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Lynne Neagle AS | 09.15 - 11.45 - Y Pwyllgor Plant, Pobl Ifanc ac Addysg - Y Bumed Senedd13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Rhianon Passmore AS | 13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Adam Price AS | 13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Nick Ramsay AS | 13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Jenny Rathbone AS | 09.00 - 12.00 - Y Pwyllgor Newid Hinsawdd, Amgylchedd a Materion Gwledig - Y Bumed Senedd13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Mark Reckless AS | 13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
David Rees AS | 13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
David J Rowlands AS | 13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Jack Sargeant AS | 13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Bethan Sayed AS | 09.30 - 13.00 - Pwyllgor Diwylliant, y Gymraeg a Chyfathrebu - Y Bumed Senedd13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Ken Skates AS | 13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Lee Waters AS | 13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Joyce Watson AS | 09.00 - 12.00 - Y Pwyllgor Newid Hinsawdd, Amgylchedd a Materion Gwledig - Y Bumed Senedd13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Kirsty Williams AS | 13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |
Leanne Wood AS | 13.30 - Y Cyfarfod Llawn - Y Bumed Senedd |