Grŵp Trawsbleidiol

Ynni Adnewyddadwy a Charbon Isel

Disgrifiad

Y Grŵp Trawsbleidiol ar Ynni Adnewyddadwy a Charbon Isel

 

 

Diben

Fforwm i hwyluso trafodaethau rhwng y diwydiant a seneddwyr a llywio'r ddadl ar ynni adnewyddadwy a charbon isel yng Nghymru

 

 

Deiliaid swyddi

 

Cadeirydd: Delyth Jewell AS

 

Ysgrifennydd: Sarah Jones, Cadno Communications Ltd

 

 

Y cyfarfod nesaf

 

 

Dyddiad: - 2023,  i’w gadarnhau

 

Amser: - 

 

Lleoliad: -

 

 

 

Dogfennau'r Grŵp Trawsbleidiol:

 

Cofnodion cyfarfodydd blaenorol

 

Adroddiadau Blynyddol a Datganiadau Ariannol

 

Gwybodaeth gyswllt

Cyswllt:
Sarah Jones
Cadno Communications Ltd

Gwefan: www.cadnocomms.co.uk

Senedd Cymru nid yw'n gyfrifol am gynnwys unrhyw linc allanol

Aelodau

  • Delyth Jewell AS (Cadeirydd)
  • Mabon ap Gwynfor AS
  • Jayne Bryant AS
  • Jane Dodds AS
  • Llyr Gruffydd AS
  • Janet Finch-Saunders AS
  • Sam Rowlands AS
  • Mike Hedges AS
  • Huw Irranca-Davies AS
  • Sharon Adams - Milford Haven Port Authority
  • Thomas Beynon - Eco2 Management Services Limited
  • Andy Billcliff - Morlais Energy/Menter Mon
  • Tessa Blazey - Cierco
  • Madelaine Polly Brooks - EDF Renewables
  • Stephen Brooks - Deryn Consulting
  • David Brown - Arup
  • Meilyr Caredig - Cadno Communications
  • Lisa Christie - Vattenfall Wind Power Ltd
  • David Clubb - Afallen
  • Tony Cooke - Cardiff Community Energy
  • Lawrence Cox - Belltown Power
  • Tom Crick - NICW
  • Angharad Davies - Cadno Communications
  • Eleri Davies - RWE Renewables
  • Hannah Dineen - Grasshopper Communications
  • Henry Dixon - North Wales Tidal Energy
  • Andrew Donald - Centrica Business Solutions
  • Gwenllian Elias - Savills
  • Enfys Evans - Yr Ymddiriedolaeth Genedlaethol
  • Breon Finch - EDF Renewables
  • Jon Fox - Wardell Armstrong
  • Robert Gibbons - BSI Group
  • Tom Glover - RWE
  • Lydia Godden - Rhwydwaith Cydraddoldeb Menywod (RhCM) Cymru
  • Rosemary Grogan - Cadno Communications
  • Ifan Gwilym - Barton Willmore
  • Ifer Gwyn - Parc Cenedlaethol Eryri
  • Tim Heatley - Dorothea Pumped Hydro Limited
  • Jason Hester - Porthladd Aberdaugleddau
  • Paul Hewett - Belltown Power UK
  • David Hickling - RWE
  • Trevor Hunter - Coriolis Energy
  • Elin Hywel - Support staff
  • Chris Jackson - RES Ltd
  • Ioan Jenkins - Prosperity Energy Limited
  • Alice Jones - Coleg Brenhinol y Llawfeddygon
  • Anthony Jones - Freshwater
  • David Jones - Blue Gem Wind
  • Rhys Wyn Jones - Renewable UK Cymru
  • Rory Johnson - Llywodraeth Cymru
  • Ben Lewis - Barton Willmore
  • Huw Lewis - Llywodraeth Cymru
  • Mary Lewis - Cyfoeth Naturiol Cymru
  • Neil Lewis - Carmarthenshire Energy
  • Hywel Lloyd - IWA
  • Michael Lovegrove - Lovegrove EBS Ltd
  • Ron Loveland - Llywodraeth Cymru
  • Richard Mardon - Statkraft
  • Ian Masters - Prifysgol Abertawe
  • Simon Morgan - EDF Renewables
  • Joshua Morris - RWE Renewables UK Ltd
  • Robert O'Dwyer - Cardiff City Region
  • Cathy Owens - Statkraft
  • Rhys Owen - Cardiff Capital Region
  • Helen Parfitt - Support staff
  • Susannah Wood - Statkraft
  • Oliver Penney - Wind2
  • Michael Phillips - Dulas Ltd
  • Rhiannon Phillips - Llywodraeth Cymru
  • Philippa Powell - RWE
  • Jennifer Pride - Llywodraeth Cymru
  • Sara Powell-Davies - RUK Cymru
  • Carolyn Pugsley - Freshwater
  • Andy Regan - Nesta
  • Natalie Rees - Trafnidiaeth Cymru
  • Martyn Roberts - Firebox Solution Ltd
  • Osian Roberts - Minesto UK Ltd
  • Alexander Scorey - Cyfoeth Naturiol Cymru
  • Bethan Simes - DP Energy
  • Seumas Skinner - Statkraft
  • Simon Owen Shuker - Hafren Ousque Associates
  • Tom Spencer - Y Grid Cenedlaethol
  • Jeremy Smith - RWE Generation
  • Lara Stace - Deryn Consulting
  • Daniel Taylor - Newsdirect Wales
  • Matt Telfer - Ynni Morol Cymru
  • Alwyn Thomas - Statkraft
  • Chris Thomas - Wind2
  • Cathryn Tracey - Burges Salmon
  • Peter Trott - Afallen LLP
  • Hayley Warrens - Trafnidiaeth Cymru
  • Helen Westhead - Arup
  • Jack Wilkinson-Dix - Yr Ymddiriedolaeth Arbed Ynni
  • Charles Williams - Wind2
  • Dafydd Williams - Eco2 Limited
  • Naomi Williams - Public Affairs Cymru
  • Sioned Williams - Ynni Cymunedol Cymru
  • Ralph Windeatt - ABP
  • Thomas Yeo - Cyngor Sir Powys