Grŵp Trawsbleidiol

Y Sector Gweithgareddau Awyr Agored

Disgrifiad

Y Grŵp Trawsbleidiol ar gyfer y Sector Gweithgareddau Awyr Agored

 

 

Diben

 

i.Llywio polisi’r dyfodol a dylanwadu arno

ii.Codi statws y sector gweithgareddau awyr agored yng Nghymru a chefnogi ei dwf cynaliadawy

iii.Cefnogi’r nod o ddatblygu mynediad teg i’r amgylchedd naturiol ar gyfer dysgu a gweithgareddau awyr agored

 

 

Deiliaid swyddi

 

Cadeirydd: Huw Irranca-Davies

 

Ysgrifennydd: Paul Donovan

 

Y cyfarfod nesaf

 

 

Dyddiad:

 

Amser:

 

Lleoliad:

 

 

Dogfennau'r Grŵp Trawsbleidiol:

 

Cofnodion cyfarfodydd blaenorol

 

Adroddiadau Blynyddol a Datganiadau Ariannol

 

Aelodau

  • Huw Irranca-Davies AS (Cadeirydd)
  • Sam Rowlands AS
  • Cefin Campbell AS
  • Andy Taylor - Adventure Activities Industry Advisory Committee
  • Andy Meek - Association of Heads of Outdoor Education Centres
  • Graham French - Association of Heads of Outdoor Education Centres
  • Chris Pierce - Association of Heads of Outdoor Education Centres
  • Ron Johnson - Association of Mountaineering Instructors
  • Ben Wire - British Activity Providers Association
  • Gethin Thomas - British Caving Association Qualifications Management Committee
  • Martin Astley - Bike Park Wales
  • Kathryn Stewart - British Horse Society Cymru
  • Mark Weston - British Horse Society Cymru
  • Elfyn Jones - British Mountaineering Council
  • Eben Muse - British Mountaineering Council
  • Ric Potter - British Mountain Guides
  • Stuart France - Cambrian Caving Council
  • Alistair Dickson - Canoe Wales
  • Paul Marshall - Canoe Wales
  • Phil Stone - Canoe Wales
  • Sara MacBride-Stewarts - Prifysgol Metropolitan Caerdydd
  • Gwenda Owen - Cycling UK
  • Neal Anderson - Institute for Outdoor Learning
  • Craig Armigar - Institute for Outdoor Learning
  • Simon Patton - Mountain Training Cymru
  • Jethro Moore - National Coasteering Charter
  • Tim Radford - North & South Wales Mountain Rescue Association
  • Mark Lewis - North & South Wales Mountain Rescue Association
  • Tom Hutton - OpenMTB
  • Kate Ashbrook - Open Spaces Society
  • Hugh Craddock - Open Spaces Society
  • Beverley Penney - Open Spaces Society
  • Mike Rosser - Outdoor Education Advisory Panel Cymru
  • Arwel Elias - Outdoor Education Advisory Panel Cymru
  • Andrew Denton - Outdoor Industries Association
  • Jetske Germing - Pembrokeshire Coastal Forum
  • Alec Denny - Pembrokeshire Coastal Forum
  • Paul Renfro - Pembrokeshire Outdoor Charter Group
  • Steven Morgan - Plas Menai
  • Matt Beaumont - Plas Menai
  • Ruth Hall - Plas y Brenin
  • Loel Collins - Plas y Brenin
  • Adam Harmer - Plas y Brenin
  • Chris Cousins - Royal National Lifeboat Institution
  • Alice Beetlestone - Royal National Lifeboat Institution
  • Gerwyn Owen - Royal Yachting Association Cymru Wales
  • Ruth Iliffe - Royal Yachting Association Cymru Wales
  • Richard Hill - Royal Yachting Association Cymru Wales
  • Rebecca Brough - Y Cerddwyr
  • Angela Charlton - Y Cerddwyr
  • Emma Edwards Jones - Snowdonia Active
  • Catherine Williams - Snowdonia Active
  • Ray Wood - Snowdonia Active
  • Steve Rayner - South Wales Outdoor Activity Providers Group
  • Roger Lee - South Wales Outdoor Activity Providers Group
  • Simon Clarke - Swim Wales
  • Tracey Evans - The Outdoor Partnership
  • Paul Frost - The Outdoor Partnership
  • Paul Airey - The Outdoor Partnership
  • Paul Donovan - Wales Adventure Tourism Organisation
  • Sue Williams - Wales Council for Outdoor Learning
  • Phil Stubbington - Wales Council for Outdoor Learning
  • Ben Longhurst - Water Skills Academy
  • Georgina Harper - Welsh Cycling
  • Ian Jenkins - Welsh Cycling
  • Matthew Williams - Cymdeithas Chwaraeon Cymru
  • Tom Sharp - Cymdeithas Chwaraeon Cymru
  • Beverley Lewis - Welsh Triathlon
  • Libby Taylor - Awdurdod Parc Cenedlaethol Arfordir Penfro